
TANGAZO  

UPOKEAJI WA MAKALA ZA SHERIA  KWA LAW REFORMER JOURNAL  

TUME YA KUREKEBISHA SHERIA TANZANIA  

INAWATANGAZIA WADAU WOTE WENYE TAALUMA ZA KISHERIA  

KUTUMA ARTICLES ZAO MBALIMBALI KWA AJILI YA LAWA REFORMER JOUNUAL 2024 

KWA MAWASILIANO ZAIDI PIGA 

NO. TUME YA KUREKEBISHA SHERIA TANZANIA 

CHUO KIKUU CHA DODOMA, BARABARA YA MKALAMA, JENGO LA TAALUMA NA. 1, KITIVO CHA SAYANSI 

YA BIASHARA NA SHERIA, S.L.P 1718, DODOMA. 
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lrct@lrct.go.tz 
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